![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336773012_734424838137370_1509031022264196296_n-1-1024x768.jpg)
ภาพบรรยากาศเมื่อวันนี้ที่ 17 มี.ค. 2566 คณะรัฐศาสตร์ จัดกิจกรรมนำเสนอผลงานสหกิจศึกษาของนักศึกษาปี 4 พร้อมกับการแชร์ประสบการณ์จากรุ่นพี่ที่ได้ไปสหกิจศึกษาในบริษัทและหน่วยงานต่างๆ ณ บริเวณอาคารชั้น 2 ตึกคณะรัฐศาสตร์
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/335175599_538036225140050_8531372673492070137_n-1024x768.jpg)
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336143720_677543734173614_2557871555799909985_n-1024x768.jpg)
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336177531_5972381442798744_79821471100810755_n-1024x768.jpg)
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336250781_880407046372224_3291144206317087776_n-1024x768.jpg)
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336272901_577973534287342_2385501092984909340_n-1024x768.jpg)
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336307302_551374823504654_6145880149117981348_n-1024x768.jpg)
![](https://www.polsci.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/336352314_150110464636054_1359432818235901101_n-1024x768.jpg)
ภาพบรรยากาศเมื่อวันนี้ที่ 17 มี.ค. 2566 คณะรัฐศาสตร์ จัดกิจกรรมนำเสนอผลงานสหกิจศึกษาของนักศึกษาปี 4 พร้อมกับการแชร์ประสบการณ์จากรุ่นพี่ที่ได้ไปสหกิจศึกษาในบริษัทและหน่วยงานต่างๆ ณ บริเวณอาคารชั้น 2 ตึกคณะรัฐศาสตร์