ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรคณะรัฐศาสตร์ที่ได้คว้ารางวัลการนำเสนอผลงานในโครงการพัฒนาบุคลากรผ่านนวัตกรรม PSU Innovation Challenge 2023 ที่จัดขึ้นระหว่างวันที่ 8-9 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมปริชญากร ชั้น4 อาคารสำนักงานวิทยาเขตปัตตานี
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3d/1/16/1f3c5.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f947.png)
กับการนำเสนอผลงานนวัตกรรม
“ระบบงานสารสนเทศงานประชาสัมพันธ์ คณะรัฐศาสตร์ “
โดย
นายอนุชลัน แวหะยี (นักประชาสัมพันธ์)
![?♂️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f64b_200d_2642.png)
![?♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f64b_200d_2640.png)
จัดโดย งานบริหารทรัพยากรบุคคล กองบริหารทรัพยากรวิทยาเขตปัตตานี
Hi, this is a comment.
To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
Commenter avatars come from Gravatar.